ขายที่ดินถมแล้ว เนื้อที่ 151 ตรว. ซอยรามคำแหง 166 แล้วไปเข้าซอยย่อยได้ 2 ทาง
คือ ซอยบัวขาว 52 และซอยบัวขาว 54 ที่ดินมีหน้ากว้าง ติดถนนซอยสาธารณะ 66 เมตร
ถนนหน้าแปลงที่ดิน เป็นถนนคอนกรีต กว้างประมาณ 6 เมตร
มีน้ำประปา ไฟฟ้าพร้อมใช้ มีบ้านหลังใหญ่ปลูกใหม่อยู่ใกล้ๆกับ แปลงที่ดิน มีสถานีรถไฟฟ้าสายสีส้มอยู่ปากซอย ระยะทางจากที่แปลงนี้ถึงซอยรามคำแหง 166 เพียง 1 กิโลเมตร
ที่ดินจัดอยู่ในพื้นที่สีเหลืองของผังเมืองกรุงเทพ สามารถพัฒนาเป็น บ้านจัดสรรหรือ ทาวน์โฮม ( ไม่ต้องเสียพื้นที่ทำถนนในโครงการ) สามารถแบ่ง แปลงย่อยติดถนนทุกแปลงได้เลย
สถานที่อำนวยความสะดวกที่ใกล้เคียงที่แปลงนี้ มีดังนี้ สถานีรถไฟฟ้าสายสีส้ม มีนพัฒนา (อยู่ปากซอย) ,โรงพยาบาลรามคำแหง 2 ,ตลาดน้ำขวัญเรียม ,โรงเรียนอนุบาล บรอมส์โกรฟ ,โรงแรมธาราการ์เด้น ,โรงเรียนเทพอักษร , ห้างบิ๊กซี , ห้างเมกา โฮม
ราคาขาย 40,000 ต่อตารางวา
หรือราคารวมทั้งแปลง 6,040,000 บาท
**สนใจดูสถานที่จริง รบกวนนัดล่วงหน้าอย่างน้อย 1 วันค่ะ**
ติดต่อ ภญ.เทเรซา สิทธิพล (คุณมด) โทร (ไลน์). 081-3305497, โทร.(ไลน์) 061-5765520
เรียนจบธุรกิจที่ดินจาก ม.ธรรมศาสตร์ รู้กฎหมายที่ดินเป็นอย่างดี
รับเหมาถมดิน รับจำนอง ขายฝาก
ช่องทางการติดตาม...Facebook Fanpage , TikTok , Youtube : คนจริงใจ ขายบ้านและที่ดิน
|
ขาย:
ขายด่วน ขายสวนผลไม้ผสม 3 ไร่ แถมบ้านพักริมน้ำ เหมาะลงทุน เหมาะเจ้าของสวนผลไม้ ต.หลักสาม อ.บ้านแพ้ว จ.สมุทรสาคร
ราคา : 10000000 ติดต่อ: Natthanan โทร: 0659129949 [อัพเดท 24/05/2026] |
|
ขาย:
BS 408 ขาย ให้เช่าที่ดินพร้อมออฟฟิศและโกดัง 198 ตรว. ซอยลาซาล สุขุมวิท 105 ใกล้โรงเรียนบางกอกพัฒนา
ราคา : 15000000 ติดต่อ: Pl โทร: 0964276923 [อัพเดท 24/05/2026] |
|
ขาย:
sale พื้นที่ดิน ขายที่ดิน ซ.สังฆสันติสุข 6 หนองจอก กรุงเทพ (ผังสีส้ม: ย.5-8) 1-2-29 ไร่, 6.29 ล้านบาท 6290000 BAHT ดีงาม
ราคา : 6290000 ติดต่อ: โดม รัชดา โทร: 0655869872 [อัพเดท 24/05/2026] |
|
ขาย:
ขายบ้านสวนกลางทุ่งนา (มีบ่อน้ำ ศาลากลางน้ำ และต้นไม้ร่มรื่น) 2-2-58 ไร่ บึงน้ำรักษ์ คลอง 15 (ฉะเชิงเทรา) ราคา 4,861,000 บาท
ราคา : 4861000 ติดต่อ: โดม รัชดา โทร: 0655869872 [อัพเดท 24/05/2026] |
|
ขาย:
ขายถูกมาก!! ที่ดิน 1 ไร่ น้ำ-ไฟ พร้อม ล้อมรั้วลวดหนามแล้ว ทำเลดี อ.อู่ทอง จ.สุพรรณบุรี ใกล้ตัวอำเภอ 15 นาที
ราคา : 450000 ติดต่อ: คุณวิ เจ้าของขายเอง โทร: 0899244065 [อัพเดท 24/05/2026] |